ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-03-2011, 10:23   #20
keng_ap
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: vvti
คะแนน: 14 keng_ap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DoraemonPower อ่านกระทู้
ขอราคาด้วย
ขอบคุณครับ ผม pm ไปแล้วนะครับ

ก่อนอื่นขออนุญาตเรียนชี้แจงอีกครั้งนะครับ ว่า spec ที่เมืองนอกแจ้งเข้ามานั้น

KME gold Turbo และ KME gold นั้น จ่ายแก๊สได้ที่แรงม้าเท่ากันครับ

ต่างกันที่ตัวใหม่ เหมาะกับ เทอร์โบมากกว่า

อย่างไรก็ตาม คนที่โปแลนด์ นิยมใช้หม้อต้ม แบบธรรมดาสองตัว มากกว่าใช้หม้อต้มเทอร์โบ เพียงใบเดียวครับ

ก็เป็นข้อมูลที่แชร์ให้ทราบกัน ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าทำไมเขานิยมกันอย่างนั้ร
keng_ap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to keng_ap For This Useful Post: