ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2013, 04:02   #1
paponsan
Junior Member

Car Brand: toyota vigo
Engine Type: 1 JZ VVTI
คะแนน: 0 paponsan is on a distinguished road
ตอนนี้ผมสนใจวางเครื่อง 1 Uz คับของคำแนะนำพี่พี่หน่อยคับ

สวัสดีคับผมชื่อจุ๊คับสมาชิกใหม่คับมีคำถามมาขอคำปรึ กษาพี่พี่ดังนี้คับ

1.ผมสนใจวางเครื่อง 1 UZ VVTI ไม่ทราบสามารถใช้แก๊สระบบดูดได้หรือไม่คับ
2.ถ้าไม่ได้ควรเป็นรหัสอะไรคับ
3.ราคาเครื่อง+วางอยู่ประมาณเท่าไรคับ
4.มีอู่แนะนำดีดีไหมคับที่ทำแล้วจบ ผมวางใน Vigo 4 ประตูคับ ผมอยู่นครปฐมคับ
5.ผมมีงบอยู่ 75000 พอไหมคับ

ปล.รถผมรถบ้านนะคับใช้วิ่งไปเที่ยวต่างจังหวัดคับ..
ขอบคุณมากคับ
paponsan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to paponsan For This Useful Post:
bmwsalapao (21-09-2014)