ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-03-2011, 18:22   #409
bugtong
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 bugtong is on a distinguished road
เพิ่งซื้อ

ผมเพิ่งซื้อ2j ge vvti เชียงกง 24000สุรินทร์14/3/2554
ยังคิดอยู่ว่า วายสายเสร็จจะสตาร์ทติดไหม
เห็นเค้าบอกว่าเมื่อก่อนเครื่องรุ่นนี้ 5-6 หมื่น
แสดงว่าเครื่องตัวนี้นอนอยู่เชียงกงมานานแล้วมั้ง
เลยเหลือแค่นี้ ตอนนี้กำลังมองหาคันเกียร์สไลด์
ช่างบอกว่าต้องซื้อใหม่ คันที่ติด่เครื่องมาไม่สไลด์ แต่ผมดูแล้วเครื่องรุ่นนี้เกียร์ที่ติดมามัน
สไลด์ไม่ใช่เหรอคับ งง? แล้วที่สงสัยอีกอย่าง
เฮดเดอร์ที่ติดเครื่องมาทรงมันไม่ค่อยเหมือน
เฮดเดอร์เท่าไหร่ สนิมงี้ฉุดยอด สงสัยโดนย้อม
ซะละมั้งเนี่ย ช่างเองก้อท่าทางเป็นใจหรือผมคิดมากไป เฮ้อ ปลงไม่ตก ออกมาจะเป็นไงเนี่ยช่าง
ยิ่งบ่นว่าถ้าใช้ mix กัวมันจะ แบคไฟร์ เอาเข้าไป ไอ้คนยิ่งหลอนๆ อยู่
bugtong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to bugtong For This Useful Post:
membervip (27-02-2012), กัมพ์ (23-04-2011)