ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-03-2015, 03:19   #21
becigar
ClubJZ Web Register

Car Brand: Benz W126 380SEL
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 becigar is on a distinguished road
รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ ผม 1uz-fe อาการคล้ายๆกันเลยครับ สตาร์ทปกติ แต่รอบเดินเบามันสั่นๆครับ พอเหยียบคันเร่งรอบสูงก็ติดดีครับ ทั้งน้ำมันและแก็สให้ผลเหมือนกันเลยครับ เลยอยากทราบว่าเจ้าตัว Iscv มันคือตัวไหนครับ พอมีรูปชี้ให้ดูได้ไหมครับ แล้ววิธีล้าง ล้างยังไงดีครับ ส่วนวิธีรีเซ็ตอ่านในกระทู้ทราบแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
becigar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม