ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 15:35   #56
toei
Senior Member

คะแนน: 17 toei is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bai teoy W123 อ่านกระทู้
ไม่ทราบว่าได้อ่านคำตอบของเพื่อนสมาชิกบ้างหรือเปล่า หล่ะครับ ใครๆเค้าก็ตอบกันมาจนถึงหน้านี้แล้ว คุณยังอุตส่าห์ถามอีกว่า ไอ้น้ำที่หยดปลายท่อนี้มันมาจากไหนอีก วู้ๆๆๆๆ หนุกจริงว๊อยยยยยยยย
งี้ต้องขอเป็นแฟนคลับซะแล้ว ต้องติดตามๆๆๆๆ

อ้อ ไม่ทราบเจ้าของกระทู้ รู้จักกับคุณโต น้ำดอกไม้ที่ใช้ log in ว่า VIGO2JZGTE ป่าวครับ ดูๆแล้วน่าจะรู้จักแบบสนิทสนมกันมากๆเลยน่ะครับเนี้ย 555

ไอ้นั่นล่ะมันปลอมตัวมา....ป่วน....ขอดูรถคุณหน่อยซิ มีรูปป่าว...
toei is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toei For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (23-09-2009)