ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-02-2011, 14:34   #19
mighty_x
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: -
คะแนน: 0 mighty_x is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ super4 อ่านกระทู้
ต้องเจโบ ไม่งั้นก็ 2 เจ

เพราะถ้าวาง 1 เจ จะเสียใจว่า กรูจะเปลี่ยนเครื่องไปเพื่ออะไรเนี่ย

ขอบคุณครับพี่..ที่แนะนำ..แต่จุดประสงค์ของผมคือ..ไม ่เน้นแรง..ครับ..ประหยัดอย่างเดียวเท่านั้นครับ...ปร ะหยัดทั้งตอนวาง..และ..ตอนใช้..ครับ..เพราะรถแรงผมมี ..toyota starlet GT ep82 ใช้อยู่แล้วครับ ตัวเล็ก สเป็กแรงครับ..อิ..อิ
mighty_x is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mighty_x For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)