ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-03-2007, 15:12   #1
kopv
Junior Member

คะแนน: 0 kopv is on a distinguished road
อยากทราบราคาครับคือ...

รถผมโตโยต่สคราวน์ ตอนนี้ใส่1Gออโต้ติดแก๊สแล้ว
ถ้าอยากเปลี่ยนเครื่องเป็น1Jแล้วใส่แก๊สเหมือนเดิมจะ ได้มั๊ยครับ แล้วราคาเครื่องกับค่าวางค่าติดแก๊ส
เท่าไหร่ครับ แล้วร้านคุณเค คิดราคายังไงครับ
ที่อยากเปลี่ยนเพราะว่าเครื่อง1Gที่ใช้อยู่ตอนนี้น้ำ มันเครื่องรั่ว และเกียร์ก็เหมือนมันเชนให้ไม่ครบเกียร์อ่ะครับ ขอทราบราคาละเอียดเลยนะครับจะได้กู้ถูก
ถามอีกเรื่องครับแล้วเราต้องไปแจ้งติดแก๊สใหม่รึป่าว ครับ
ขอบคุณมากๆครับ
kopv is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม