ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-07-2008, 18:42   #248
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakda_ อ่านกระทู้
รอดูคอนโซลเกียร์ vvti ครับว่าเค้าทำกล่องปิดกันอย่างไรครับกับ
คอนโซลเกียร์เดิมติดรถ...........จะมีใครให้ดูไหมเนี ่ย
รถสวยนะครับ ทะเบียนไรเหรอครับ เจอ บนถนนจะได้ลงซ้ายให้อิอิ 2เจโบVVT-Iเลย อิอิ พี่ศักดิ์ครับ ถ้า เสียดายคอนโซนเดิม ทำซาวด์ ขึ้นมาใหม่เลยก้ได้นะครับ ออกรูปแบบคล้ายๆกับของเดิมแล้ว ก้เอาแป้นเกียร์ของVVT-I ไปใส่ เป็นงานไม้หุ้มหนังอะครับ ร้านทำเครื่องเสียงรถยนต์ ส่วนมากจะทำได้ครับผม แต่ราคาน่าจะ3-5พันบาท แต่รับรอง น่าจะเนียน กว่า ตัดแต่งของเดิมแล้ว เอา แป้นเกียร์ไป แปะไว้ เป็นอีก1ความคิดเฉยๆนะครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม