ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2007, 19:11   #16
various
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 various is on a distinguished road
อาการวูบหายแล้วครับ ปรับตรงเซ็นเซอร์ลิ้นเร่งตาม อาจารย์ หนุ่ม หายสนิท
แล้วไปเช็คกำลังอัดมาแล้ว ยังดีอยู่ทั้ง 6 สูบ (สงสัยเจอช่างหลอกเอา)
ส่วนสตาร์ดแล้วเงียบ ยังแก้ไม่หายเลยครับ ไปเช็คโค๊ต มา
ช่างไฟ บอก เซ็นเซอร์ Ne หาย แต่เขาบอกว่าถ้าไม่มีก็สตาร์ด ไม่ติดเลย
ไม่รู้จะเป็นที่ ไดสตาร์ด หรือ เซนเซอร์ ที่มันหายไป ครับ
various is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to various For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)