ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2007, 06:05   #15
HS3FEL
Junior Member

คะแนน: 0 HS3FEL is on a distinguished road
ตอบ...หนุ่ม โคราช
แล้วพี่.หม่ำ.. รถออกจากอู่หรือยังครับ.. วิ่งเป็นงัยบ้างครับ..

รถพี่ยังถือศีลอยู่ที่อู่ยังไม่ได้ออกมาเลยโดนโรคเลื ่อน เพราะว่ารถที่อู่วางเครื่องมีอยู่หลายคันเลยช้าไปหน่ อย...ตอนนี้ได้ 90% แล้วเหลือต่อระบบแอร์ครับ เสร็จเมื่อไหร่จะรีบไปหาหนุ่มโคราชทันทีเลย...ให้ตรว จสอบให้อีกที่ พร้อมที่จะกินแก๊ส...ครับ
HS3FEL is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to HS3FEL For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)