ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2007, 01:35   #7
various
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 various is on a distinguished road
ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ ซึ้งในน้ำใจจริงๆเลยครับ
ยังไงก่อนไป โอเวอร์ฮอล์น จะลองไปเช็คกำลังอัดก่อนครับ
ส่วนเรื่อง สตาร์ด แล้วเงียบ ยังไงคงต้องไปเช็ค ไดสตาร์ดก่อน (เดี๋ยวไปเช็คช่างอู่ที่อื่นดูครับ)

***เรื่อง ที่เครื่องวูบ ไม่ทราบพอมีใครจะแนะนำได้บ้างครับ***

และผมว่าลงเครื่องใหม่ก็สู้ทำเครื่องตัวเองดีกว่าครั บ ผมทำไปเยอะแล้วครับ
พูดง่ายๆว่าผูกพันเลยครับ (ไปลงใหม่ก็คงต้องแก้อีกมั้งครับ)
various is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to various For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)