ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2011, 10:27   #369
tatizoodlor
Senior Member

รูปส่วนตัว tatizoodlor

Car Brand: Isuzu Cameo
Engine Type: ก็แค่ 2J ไม่โบ
คะแนน: 14 tatizoodlor is on a distinguished road
หวัดดีครับ ขออนุญาตแนะนำตัวด้วยคนครับ
ผมชื่อติครับ ใช้ Isuzu Cameo 2Jz-Ge
อยู่ไม่ค่อยเป็นที่ครับ เพ่นพ่านเกือบทั่วภาคใต้
เนื่องจากบ้านอยู่ชุมพร แฟนอยู่พังงา ทำงานที่ยะลา
เพราะฉะนั้นใน 1 เดือน ก็จะมีชีพจรลงล้อตลอด
พี่น้องท่านใดต้องการให้รับใช้โทร.มาได้เลยครับ 0866613862 เปิดตลอด 24 ชั่วโมง
บางครั้งถ้าโทร.ไม่ติดก็ขออภัยด้วยนะครับ
อาจจะเป็นเพราะกำลังอยู่ในช่วงเดินทาง
แล้วอยู่ในสถานที่ที่ไม่มีสัญญาณ
หรือว่าถูกตัดสัญญาณเพราะว่าอยู่ในพื้นที่ 3 จังหวัด

พี่น้องท่านใดที่ผ่านมาแถวชุมพรแล้วต้องการให้แนะนำท ี่พัก สถานที่ท่องเที่ยว
ร้านอาหารอร่อยๆ อู่ซ่อม
ร้านอะไหล่ในเมืองชุมพร โทร.หาผมได้ ยินดีรับใช้ครับ

แต่ถ้ามาถึงชุมพรแล้วมีตัณหาอันนี้ก็ตัวใครตัวมันนะค รับ
ต้องใช้ความสามารถเฉพาะตัวเอาเอง
เพราะว่าส่วนตัวผมเองก็กำลังอดอยากอยู่เหมือนกัน
ไม่ได้ตกถึงท้องมานานแล้วนะเนี่ย
tatizoodlor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to tatizoodlor For This Useful Post:
mungkorn2 (20-07-2011), puo surat (11-12-2013), TANAPUT.A31 (30-07-2011)