ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-05-2011, 08:31   #613
eak92
Junior Member

Car Brand: วอลโว่
Engine Type: 2jvvti
คะแนน: 0 eak92 is on a distinguished road
สวัสดีครับ

ชื่อเอกครับ เป็น น้องใหม่ครับ มีคำถามมาถาม พวกพี่ๆๆ ที่ใช้เครื่อง เจ ครับ คือผมขับ 940 วาง 2 เจ วีวีทีไอ แต่ได้เปลี่ยนเฟืองท้าย เป็นของ ไมตี้x ทำให้ตอนนี้ ไมล์ความเร็วใช้ไม่ได้ เลขไมล์ก็ไม่วิ่ง เคยให้ช่างแกะออกมาดู ช่างบอกว่าไมล์ ความเร็วเสีย ต้องซ่อม หรือไม่ก็เปลี่ยน อยากทราบว่าถ้าตามที่ช่างเค้าบอกมันจะหายไหมครับ ตอนนี้ใส่ตัวจับความเร็วของ ไพวอด อยู่ครับ จุดประสงค์ คือ อยากให้เลขไมล์ มันวิ่งครับ ทำอย่างไรดีครับ มีใครวางเครื่อง แล้วเปลี่ยนเฟืองท้าย เป็นของยี่ห้ออื่นบ้างครับ
eak92 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to eak92 For This Useful Post:
kangboss244 (21-05-2011)