ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-10-2007, 10:48   #4
SWEET
Member

รูปส่วนตัว SWEET

Car Brand: Honda,Benz
Engine Type: i-vtec,GTE
คะแนน: 17 SWEET is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ option อ่านกระทู้
เกียมันไม่ตรงล๊อคป่าวครับ ผมเคยลุยท่ามกลางพายุฝนพอไม่ไหวจริงหลบเค้าปั๊มร้าง สักพักพอจะขับต่อปรากฎเงียบ ผมก็ขยับเกียไปมาแล้วสตาตติดดีเลยครับ
เป็นเกียร์หยักอ่ะครับ ตอนนั้นเข้าที่ P อยู่ด้วยครับ ขอบคุณมากนะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ narokawayg อ่านกระทู้
ถ่านตูดไดใกล้ไปแล้วคับ ว่างๆรื้อมาเปลี่ยนได้เลย
เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนดูครับ เเล้วดันมาเป็นตอนอากาศร้อนๆ พอดี ขอบคุณมากนะครับ

ใครมีประสบการณ์อีกบ้างครับ มาเเชร์กาน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 07-12-2009 เมื่อ 09:39.
SWEET is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to SWEET For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)