ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-12-2011, 21:28   #251
YorD_1
Junior Member

รูปส่วนตัว YorD_1

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1Jz-turbo
คะแนน: 0 YorD_1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ debuku อ่านกระทู้
ใช่รถคันนี้เลย เจอวันเสาร์หรือวันสุก แถวนิมมาน จำอินเตอร์ กับป้ายทะเบียน เห็นหน้าคนขับกับสาวนั่งข้างด้วยเพราะว่า เปิดกระจกขับรถ เสียงหวานและโหดมาก เด๋วคงจะได้เจอพูดคุยตอนมิตติ้ง รีบๆๆจัดนะพี่ ผมก็ชวนน้องที่เขาวางเจไว้เหมือนกัน 55 ถ้าเจอผม ผมขับ bmw สีเขียวe36 ไม่ๆสวยๆนะครับ เจอทักกันได้ ป้ายทะเบียน ขฉ 36 บีบแตร่ทักกันได้นะครับ
จัดไป เดี๋ยวเจอกันครับ เจอกันทักทาย กันนะครับ

ฮ่าๆๆๆ
YorD_1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม