ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-12-2011, 14:49   #247
debuku
Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1j-gte
คะแนน: 0 debuku is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YorD_1 อ่านกระทู้
ขอโชว์มั้ง ครับ เก่าไม่แรง แต่ เสียงดัง ฮ๋าๆๆ

อายครับ

ทำมาจาก

By. Pro Engine
ใช่รถคันนี้เลย เจอวันเสาร์หรือวันสุก แถวนิมมาน จำอินเตอร์ กับป้ายทะเบียน เห็นหน้าคนขับกับสาวนั่งข้างด้วยเพราะว่า เปิดกระจกขับรถ เสียงหวานและโหดมาก เด๋วคงจะได้เจอพูดคุยตอนมิตติ้ง รีบๆๆจัดนะพี่ ผมก็ชวนน้องที่เขาวางเจไว้เหมือนกัน 55 ถ้าเจอผม ผมขับ bmw สีเขียวe36 ไม่ๆสวยๆนะครับ เจอทักกันได้ ป้ายทะเบียน ขฉ 36 บีบแตร่ทักกันได้นะครับ
debuku is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to debuku For This Useful Post:
tfr_jz (07-12-2011)