ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-05-2010, 15:20   #93
นายวิโรจน์ วัสวาณิชย์
Junior Member

Car Brand: นิสสันฟรอนเทียร์ ปี2001
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 นายวิโรจน์ วัสวาณิชย์ is on a distinguished road
อยากได้เบอร์โทรสมาชิก เพื่อจะได้โทรปรึกษา

ผมเพิ่งวางเครื่องเสร็จ แต่ไม่ม่ความรู้เรื่องเครื่องเลยเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ คุยกันแล้วก็เข้าใจบางที่ไม่เข้าใจก็มี ผมใช้รถนิสสันฟรอนเทียร์ ปี2001 วาง 2j vvti ขับน้ำมันมาได้สองอาทิตย์แล้ว น้ำมันวิ่งได้ 7 กว่าๆ ต่อลิตร อยากติดแก๊สระบบดูด เงินไม่พอตอดหัวฉีด ฝากช่วยแนะนำด้วย ผมวิ่งรถทำงานจากบึงกุ่ม ถึงอมตะซิตี้ มาบตาพุต
นายวิโรจน์ วัสวาณิชย์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to นายวิโรจน์ วัสวาณิชย์ For This Useful Post:
somtao (01-02-2012)