ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-01-2017, 13:04   #5
adec
Member

Car Brand: benz
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 adec is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titerlza อ่านกระทู้
พี่ชายผมเคยเอากล่อง รุ่นเดียวกันมาลองใส่ก็อาการเหมือนเดิมครับ

เด๋วผมจะลองเปิดดูนะครับ
ถ้าสับกล่องแล้ว มั่นใจว่ากล่องที่สับครงรุ่นกับเรา มีอีกอย่างครับ เปิดแคร้งเกียร์ล้างกรองเกียร์เปลี่ยนน้ำมันเกียร์เช ็คโซลินอยเกียร์ น่าจะมีอยู่สามตัว....เพราะลองแบบสับเกียร์ manual ปกติก็เหลือกล่องกับชุดโซลินอยเกียร์ที่สั่งงานออโต้ ครับ...ลองดูเผื่อหาย...
adec is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to adec For This Useful Post:
titerlza (05-02-2017)