ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2008, 11:09   #173
SIT_vigo
Member

รูปส่วนตัว SIT_vigo

คะแนน: 0 SIT_vigo is on a distinguished road
ขอรายงานตัวคร้าบบบบบ........หัวใจ 1jz

ผมชื่อสิทธิ์ครับ วางเครื่อง 1JZ GTE VVTI BO VIGO ขับ 2 4D
วางเครื่อง :1JZ GTE VVTI BO
ราคา : ผมตัดสินใจช้าไป 1 อาทิตย์ ครับ (เครื่อง J เป็นเครื่องเทพ...)
อู่ : ตัดสินใจเองดีกว่าครับ (ไม่แนะนำครับ...ดูจากรูปก็น่าจะ )
ติดแก็สหรือเปล่า/ระบบไหน : จะติดระบบหัวฉีด กำลังหาร้านอยู่ครับ...
ราคาเครื่อง : เครื่องเดิมเทรินกับทางร้านครับ...(ทางร้านไม่บ อก)
เกียร์ : เปลี่ยนเกียร์เป็น ออโต้ครับ เกียร์คันบันได
เฟืองท้าย : เฟืองท้ายเดิม 3.55 เปลี่ยนเป็น 4.3 ครับ...
หม้อน้ำ : หม้อน้ำแสตนเลส พัดลมไฟฟ้า 2 ตัว พัดลมแอร์ 1 ตัว (พัดลมดูแล้วน่าจะเป็นมือ 2 คับ)
ท่อไอเสีย : อู่ให้ท่อแสตนเลส หม้อพักเดิม ตัดแคทออก ปลายท่อ 7 นิ้ว (เสียงเงียบม๊ากมากๆ... เวลาติดเครืองได้ยินแต่เสียงพัดลมคับ..)
อื่น ๆ : จะรายงานผลให้ทราบทีหลัง ครับ.. ออกจากอู่ยังไม่ถึงอาทิตย์เลยครับ...:emo_toon0 7:

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SIT_vigo : 16-10-2008 เมื่อ 15:29.
SIT_vigo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม