ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-03-2010, 12:33   #33
100Q
Junior Member

Car Brand: Audi
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 100Q is on a distinguished road
Airflow มีของใหม่มั๊ย แล้วมันใช้ได้นานใหมครับ อยากได้ใว้เป็นอะหลั่ย

ตามล่าหา Airflow อยากได้ของใหม่เลยครับ แต่ถ้าหาไมได้จริงๆ ก็เอาของเก่าก็ได้ แต่ไม่รู้ว่ามันจะใช้ได้นานขนาดใหน คือ เพิ่งวางเครื่องมาได้ประมาณ 2 เดือน มันก็เสีย ก็เลยอยากหาติดรถใว้เป็นอะหลั่ยครับ เพราะ ไปต่างจังหวัดบ่อย ถ้าเสียขึ้นมาค่าน้ำมันอ๊วกเลยครับ

ยังไงใครมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ
100Q is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม