ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-12-2009, 11:12   #37
vongsarod
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: mighty-x
Engine Type: 1JZ-gte
คะแนน: 0 vongsarod is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง vongsarod
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddnoi อ่านกระทู้
หลังจากฟังเพลงแล้ว อดใจไม่ไหวจิง ๆ

ตอนนี้ ลังเล ระหว่า 1zj ge, กับ 2jz ge ครับ เหอะ ๆ

ลักษณะการใช้รถก็คือ ขับในเมือง 60 % ขับออกต่าง จังหวัด 30 % และขับขึ้นเขาหรือบันทุกหนัก 10 %

ก็เลยอยากรู้ว่า อัตราสิ้นเปลืองน้ำมันอยู่ที่เท่าไหร่กัน

ขับในเมืองอยากประหยัด อยากลง 1jz ge
ขับออกนอกเมืองอยากลุย อยากลง 2jz ge

มันขัดแย้งกันนะครับเนี่ย เลือกไม่ถูกจริง ๆ
พี่พี่ ทุกท่านมีความเห็นว่ายังไงบ้าง แนะนำหน่อยครับ.

เออ แล้ว vvti เนี่ยพอจะช่วยได้ไหมครับ... อยากรู้ อดใจไม่ไหว.
แต่ผมเชียร์ 1เจโบนะ....
vongsarod is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to vongsarod For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (16-01-2010)