ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-12-2006, 08:45   #7
getpacalin
Junior Member

คะแนน: 0 getpacalin is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณเค ลองทำดูแล้วครับโดยคลายเพาว์เวอร์ออกเกือบรอบเท่ากับ ตอนออกมาจากไทยแกสธรรมชาติแล้วหรี่idleเข้าจนเดินเบา เท่านำมัน(1+1/4รอบ)ไม่ได้ยุง่กับเซน เท่ากับว่าถ้าอยากจูนแกสหนาขึ้นอีกก็คลายเพาเวอร์ออก อีกแล้วหรี่idleปุ่มดำจนได้เดินเบาตามต้องการก็จะทำใ ห้วิ่งดีขึ้น กินแกสมากขึ้นไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกหรือไม่ครับคุณเค เออแล้วเซนมีหน้าที่หลักอะไรครับ เดี๋ยวจะลองเอารถไปลองวิ่งดูครับ คิดว่าไม่นานคงได้ใช้บริการไปติดแลมด้าอยากลองดูครับ ว่ามีอะไรต่างไปว่าแต่ราคาพร้อมติดตั้งกี่สตางค์ครับ ใช้เวลานานไหม ผมอยู่มหาชัยครับ
getpacalin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to getpacalin For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)