ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-01-2008, 16:49   #12
Thammasorn
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Thammasorn

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 1JZ GTE VVTI
คะแนน: 0 Thammasorn is on a distinguished road
ขอขอบพระคุณน้า..ขามาวววว(najake@lampang)มากนะครับ ผมอยู่แถว อ.เมืองปทุมธานี รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำร้านให้ไปฝังเทอร์โมสตัดพัดลมหม้อ น้ำให้หน่อยซิครับ เพราะก่อนหน้านี้นานแล้วผมเคยไปให้ร้านที่ทำหม้อน้ำแ ถวๆนี้ดูให้ พอช่างเขาเปิดฝากระโปงดูเขาบอกว่าไม่รับทำครับ กลัวเครื่องพังบ้าง อีกร้านบอกว่าพัดลมติดตลอดดีอยู่แล้วไม่เสี่ยงเครื่อ งพัง ผมรำคราญหาก็เลยปล่อยทิ้งไว้อย่างนั้น ขอร้านใกล้ๆบ้านนะครับ แต่ตอนนี้ตั้งใจอีกครั้งว่าจะติดแล้วล่ะครับ
นับถือพี่ๆทุกท่าน
Thammasorn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to Thammasorn For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), Nature (22-01-2011)