ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-08-2008, 16:22   #16
kene
Member

รูปส่วนตัว kene

Car Brand: mtx 4 doors
Engine Type: 1JZ-GE + LPG
คะแนน: 0 kene is on a distinguished road
ขอปรึกษาหน่อยครับ
ปกติผมเปิดแอร์เฉพาะตอนเย็นเวลากลับบ้าน ส่วนตอนเช้าจะเปิดกระจก(ออกเช้ามืด) และเวลาเช้ามา จะมีกลิ่นอับ(เปิดกระจก) ปกติจะเปิดพัดลมที่ระดับ 1 น้ำยาแอร์อยู่ระหว่างกลางก็เย็นปกตินะครับ แต่เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสใช้รถกลางวัน เปิดพัดลมระดับ 4 ปรับน้ำยาเพิ่มอีกหน่อย ปรากฎว่าร้อนโคตรๆ เลยครับ จนต้องเปิดกระจกวิ่ง(ฟิล์มเปลี่ยนก่อนวางเครื่อง รถเพิ่งรับมายังไม่สองเดือน) ต้องทำงัยดีครับ
kene is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kene For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)