ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2008, 13:27   #12
มังกรขาว
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว มังกรขาว

คะแนน: 0 มังกรขาว is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
ผมเชียร์ วาริ หนึ่งเสียงครับ จูนง่ายดี ไม่เรื่องมาก ทำได้ด้วย ตน เองครับ

ระบบ ฟิก+แลมด้า ก็ดีครับ

สรุป ดีทั้งคู่ครับ ถ้าเจอช่างดีๆ จูนดีๆ ไม่ต่างกันครับ
ช่วยชี้เป้า(ร้านที่รับติด)แบบว่าใช้เครื่อง2เจธรรมด า ในร่างคามิโออวบอิ่ม กะว่าเรียบร้อยเมื่อใดจะไปร่วมก๊วนรถแวนซะหน่อย
ไม่รู้ราคาจะไปถึงไหนแต่ยังไงก็ใจเดียวกับแอลพีจี (เพราะเพื่อนแยะไม่เหงาฮิๆ)วิ่งอยู่แถวพัทยาครับผม.. ........ขอบคุณทุกคำแนะนำคร๊าบ.............
มังกรขาว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม