ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-10-2015, 18:31   #3
iSyndrome
ClubJZ Web Register

Car Brand: Volvo 740
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 iSyndrome is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saychon อ่านกระทู้
ถ้าจะเล่น1u ผมแนะเล่น3u เลยดีกว่าแต่ใช้สายกล่องและปีกผีเสื้อ1u สเต็ปนี้ผมทำมาแล้วมาดีมากทั้งต้นและปลาย ออกตัวอารมณ์ไม่หนี2j BO เลยชั่วโมงนี้ต้องยกให้เขาเลยครับ3u แต่ถ้าใช้สาย3u ต้องได้ของครบๆๆจริงๆๆทั้งกล่องสาย อีมูคอพวงมาลัยแต่รอบก็มาไม่เร็วเท่ากับสายและกล่อง1 u

ส่วนเกียร์ผมเสนอrb26 เอามาอุดขับหน้าครับเซ็ตโบเข้าไปบวกf con v pro เทพเจ้าแน่นอนครับ

DK
ขอบพระคุณพี่ DK มากๆนะครับ แต่ผมมีข้อสงสัยครับ
1. ต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ ?
2. เกียร์ RB26 อุดขับหน้าคือยังไงครับ (ของเดิมขับสี่ ?)
3. เฟืองท้ายควรใช้ 4.1 หรือ 3.91 ดีครับ
รบกวนด้วยครับ

iSyndrome is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม