ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-11-2014, 23:16   #1
kosit_hi
ClubJZ Web Register

Car Brand: van hiace
Engine Type: 2jge M
คะแนน: 0 kosit_hi is on a distinguished road
ตอนเช้าลุ้นสตาทติด ไม่ติด

ตอนนี้เครียดครับวิ่งนักเรียนตอนเช้าถึงเวลาออกจากบ้ านไปรับเด็กรถสตาทไม่ติดทั้งแกส ทั้งน้ำมันไม่เอาเลย
ติ๊กไม่เสีย แก๊สไม่หมด ส่วนตัวน่าจะเป็นระบบไฟ
อาการคอล์ยเสื่อมเป็นยังไงครับ กับตัวสวิทย์กดเปลี่ยนระบบ(ไม่รู้เรียกชื่อว่าไร)เสี ยมันจะเกี่ยวกันไหม๊ครับตอนขับไปหาช่างมันปรกติเลยวิ เคราะไม่ถูก
ตั้งไฟแก่จนสุดเกี่ยวไหม๊ครับ 2J NGV มิกซ์ครับ
kosit_hi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม