ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2008, 09:08   #28
dog walker
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว dog walker

คะแนน: 18 dog walker is on a distinguished road
ถ้ามีงบ อยากจะเชียร์ให้ติดหัวฉีดไปเลยนะครับ ตอนนี้เริ่มถูกแล้ว สี่กว่าๆ ก็ได้แล้วครับ จะได้ใช้อย่างมันๆ เดินเนียนๆ ข้อแตกต่างระหว่าง fix mix+lamda กับ หัวฉีดนะครับ คือ
1 งบประมาณ
2 อัตตราการบริโภคแกส
3 ความนิ่งเวลาใช้แกส ปกติถ้าแลมด้าจูนดีๆผมคิดว่าของผมนิ่งแล้วนะครับ แต่พอไปเจอหัวฉีด นิ่งกว่าเยอะเลย แต่ใช้งานได้เหมือนกัน
4 เวลา boots ขึ้นไปหัวฉีดตอบสนองได้ไวกว่า ไม่อั้นไม่รอรอบ เหมือน fix mix+lamda เนื่องจากไม่มีตัว mix มา่ขวางลมไว้
5 เวลากลับไปใช้น้ำมัน ไม่มีผลต่างครับถ้าเป็นหัวฉีด แต่ถ้าเป็น mix นี่กินเยอะขึ้นกว่าเดิม และอั้นนิดหน่อยครับ

จะว่าไปตัวผมเองยัง fix mix + lamda อยู่เลยแหะๆ
dog walker is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม