ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2008, 16:01   #23
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAX940 อ่านกระทู้
จะไปติดเหมื่อนกันครับ แต่ไม่รู้จะไปติดที่ไหนครับ บ้านอยู่ฝั่งธน จะไปติดที่คลองสาม ก็ไกลครับ และไม่มีเวลา เพื่อน พี่ ช่วยแนะนำร้านติดหน่อยครับ แถวใน กรุงเทพ ก็ได้ครับ ถ้าได้แถวฝั่งธนแจวเลยครับ ขอบคุณมากครับ
ลองติดต่อ eddy เขาอยู่ช่วงถนนบรมฯ แถวสน.ตลิ่งชันมั้ง ลองหาเบอร์ในเวปเรา
ถ้าติดแบบ Fix-Mixที่ไหนก็ติดได้ครับ ผมซื้ออุปกรณ์มาให้อู่ที่เคยติด ค่าของค่าแรงไม่เกิน หมื่นห้า
แต่ service ไม่ค่อยดี แต่ทุกวันนี้ไม่ต้องพึ่งช่าง จูนเองได้ไม่ยาก
แต่ให้ดีติด Fix-mix แบบมี Lamda หรือไม่ก็หัวฉีดไปเลย
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม