ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2008, 00:06   #105
pyf
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว pyf

Car Brand: ดีแมค4ดอร์ไฮแลนเดอร์
Engine Type: 1 jz gte at ปลั๊กหนา เดิ๊ม เดิม
คะแนน: 17 pyf is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jj_jj อ่านกระทู้
แจมๆๆ 1 เจโบ หัวฉีด - pyf

ใช้หัวฉีดของอะไรครับ

ผมใช้ Rail แบบราง มีเสียงดังพอสมควร
หม้อต้มของ versus เร็วสูงสุด แค่ 140 (จะเอาไปให้ช่างจูนใหม่ไม่รู้จะดีขึ้นหรือเปล่า ผมสงสัยหม้อต้มมันเล็กไปไหม)

อัตราสิ้นเปลือง กี่ กม/ลิตร หรือ บาท/ลิตร ครับ
หัวฉีดของ ag ครับ หม้อต้มเทอร์โบ อัตราเร่ง ต้นดีครับ คลิกดาวน์มันคับ ความเร็วปลาย
ลองกด 160 ได้สบาย แต่ไปได้อีกครับ แต่ยังไม่กล้าเล่นหมด เพราะ อยากรันอิน....อิๆๆๆ
อัตรารับประทานแก็สตอนนี้ถังที่ 2 เฉลี่ย 2.8 บาท/โลอยู่คับ ( แก็ส 11.25 ลิตร )คิดว่ายังกินไปหน่อย อยากได้ราว2 บาทต้นๆ สงสัยต้องจูนใหม่อีกเหมือนกันครับ
pyf is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม