ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-11-2014, 18:15   #4
awadlove
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan big m
Engine Type: 2jzge
คะแนน: 0 awadlove is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ถ้าต้องบรรทุก เน้นของเดิมดีกว่า ลูกปืนเพลาข้างแข็งแรงกว่า ถ้าของคราวน์ลูกปืนชอบแตกครับ แต่ถ้าไม่บรรทุกใส่คราวน์เลยครับ แต่ต้องเสียเงินเพิ่มเรื่องดุมล้อน่ะครับ
พอดีมีเพลายกลงจาก ดาก้อน ครับเปลงน๊อต6รูมาแล้ว แต่ไม่รู้ว่าต้องทำแป้นสดือแหนบใหม่หรือปล่าว ไม่ค่อยบรรทุกครับ ส่วนมากจะเดินทางไกครับ 5000 ราคาน่าเล่นใหมครับ เฟีองไม่หอน
awadlove is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม