ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-09-2008, 19:34   #21
sake
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 sake is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ santi_irpc อ่านกระทู้
วันนี้เขาไปคุยมาแล้วครับ ช่างยังไม่รับงานเพราะงานเยอะต้องรอประมาณ 1-2 เดือนครับ ฝีมือเป็นอย่างไร ใครพอมีประสบการณ์บ้างครับ หรือช่วยแนะนำช่างแถวบ้านเพก็ได้ครับ
พี่คับแถวท่าเรือแกลงมีร้านทำอยู่ แต่ไม่รู้ร้านไหน เคยเห็นรถโดยสารบ้านเพวาง sr มาแต่ผมลืมชื่องานวางสวยราคาไม่แพง ถ้าผมเจอจะเอาชื่อร้านมาให้
sake is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม