ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-06-2014, 18:27   #1
wongpadoo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว wongpadoo

คะแนน: 18 wongpadoo is on a distinguished road
เจโบ เกียร์ธรรมดา ลากรอบสูง ๆ แล้วตัดเป็นน้ำมัน เป็นเพราะอะไรครับ

รถผม เจโบ เกียร์ธรรมดา วางมานานแล้วสักพักใหญ่ ๆ มีปัญหาตอนนี้คือ เวลาลอกรอบไปสูง ๆ เกิน 4 พันรอบแล้วระบบแก็สตัดเป็นน้ำมันเลยครับ เป็นยังนี้ตลอด ต้องแก้ที่ไหนครับ เห็นช่างเค้าบอกว่า ต้องไปจูนโปรแกรมที่กล่องใหม่ มันเพี้ยน ๆ จริงหรือเปล่าครับ รบกวนเพื่อนสมาชิกที่มีความรู้หรือเคยประสบปัญหาแบบน ี้ ช่วยแนะนำผมครับ
wongpadoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม