ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2009, 09:00   #44
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
เพิ่งเข้ามาอ่าน !!

อ่านแล้วสนุกดี ครับ ดูเจ้าของกระทู้ อารมภ์ดี คุยเก่ง ตอนที่ผมเข้ามาหาข้อมูลใหม่ๆ ไม่เคยได้ถามอะไรใคร อ่านข้อมูลเก่าๆของเพื่อนสมาชิก ....ถือว่าคุณ โชคดีมากเลย ที่มีเพื่อนเข้ามาแนะนำ แถมยังเป็รถรุ่นเดียวกันอีก ต่อจากนี้ก็อยู่ที่การตัดสินใจของตัวคุณเองแระ
ปล.ยังงัย ก็แนะนำให้น้องเขาดีๆนะ เดี๋ยวมีปัญหา น้องเขาจะมานั่งบรรยายในนี้อีก แต่ผมว่าอ่านแล้วก็เพลินดีนะครับ นี่ถ้าน้องเขาไปเจออู่วางแย่ๆผมว่า อ่านกันสนุกเลยแหละ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PhotJZ For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (16-01-2010)