ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-04-2011, 23:45   #539
u-baut
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 1J
คะแนน: 0 u-baut is on a distinguished road
รบกวนพี่น้องสิงห์บุรีอีกรอบครับ ใครพอจะทราบร้านแอร์ดีๆ ในสิงห์ หรือจังหวัดใกล้เคียงที่ แน่ๆเทพๆ บ้างไหมครับ คือว่ารถผมอ่ะแอร์มันก็เย็นนะ แต่ว่ามันไม่ฉ่ำอ่ะครับ (อยากฉ่ำกะเค้าบาง) มีคนแนะนำร้านที่ บางบ่อ จ.สมุทรปราการครับ เค้าบอกว่าร้านนี้เทพโคตรอ่ะครับ แต่ผมว่ามันไกลไปหน่อยเลยอยากจะหาร้านดีๆ แถวบ้านเราก่อนครับ รบกวนด้วยนะครับ......
u-baut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม