ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2010, 19:16   #2058
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ got-pattaya@hotmail.com อ่านกระทู้
พอจะมีรูปผลงาน 1jz gte vvit เกียร์ออโตวีโก้ ให้ชมเพื่อตัดสินใจของสมาชิกท่านอื่นอีกมั้ยครับ แล้วติดแก๊สlpg หรือ ngv ครับ อัตราการบริโภคแก๊ส+น้ำมันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

เรื่องความร้อนมีปัญหามั้ยครับ ถ้าขับทางไกล เช่น 500 กิโลเมตร
กุญแจอิมโม ยังใช้ได้ปกติใช่มั้ยครับ

มีของผมครับ เจโบวีวีออโต้ ติดแก๊ส หัวฉีดAG ครับ ตอน

เกียร์ออโต้ เคยกินแก๊ส ที่ กม.ละ1.50-1.60บาทครับ

ส่วนมาใช้ mtแล้วเหลือ1.40-1.50บาทครับ แบบว่า โบ

ออฟดังทุกเกียร์นะครับ ส่วนเรื่องขับไกลๆ ผมเคยไป ไกล

สุด ก็ ชลบุรี-เชียงใหม่ 4-5รอบครับ แบบว่าไม่มี การ

จอดพัก นอกจาก จอด เข้าห้องน้ำกับจอดเติมแก๊ส

วิ่งที่ความเร็ว 140-180 เส้น จาก นวนคร-นครสวรรค์น่ะครับ แต่พอถึง กำแพงเพชร-เชียงใหม่ 90-130ครับ ทางไม่ดี ไม่เคย เกเรครับ

Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม