ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2010, 14:12   #2057
got-pattaya@hotmail.com
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 got-pattaya@hotmail.com is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nap_ta อ่านกระทู้
นี่ครับ ผลงาน1เจ แซด จีทีอี วีวีที-ไอ เกียร์ออโต
คอนโซลกลางวีโก้ออโต เนียนๆ

พอจะมีรูปผลงาน 1jz gte vvit เกียร์ออโตวีโก้ ให้ชมเพื่อตัดสินใจของสมาชิกท่านอื่นอีกมั้ยครับ แล้วติดแก๊สlpg หรือ ngv ครับ อัตราการบริโภคแก๊ส+น้ำมันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

เรื่องความร้อนมีปัญหามั้ยครับ ถ้าขับทางไกล เช่น 500 กิโลเมตร
กุญแจอิมโม ยังใช้ได้ปกติใช่มั้ยครับ
got-pattaya@hotmail.com is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to got-pattaya@hotmail.com For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (14-01-2010)