ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-05-2009, 10:08   #12
blitz jz
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว blitz jz

คะแนน: 18 blitz jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
THANAN ผมอยู่แถวร่มเกล้าอ่ะครับ พี่ๆน้องๆคนไหนอยู่แถวนี้บ้างอ่ะครับ อยากรู้จักอ่ะครับ
เจอกันก็ทักทายกันนะครับ รถผมใช้อยู่ 2 คันอ่ะครับ เจโบทั้งคู่เลยครับ
สวัสดีครับ ผมอยู่ลาดกระบัง ใกล้ๆกัน เจกกันทักทายกันนะครับ

แต่คงไม่ค่อยเจอผมแน่นอน นานๆจะเอารถออกมาขับ อิอิอิอิ

ว่างๆเข้าไปป่วนที่ HILUX CLUB บ้างนะครับ

http://rcw.ms/forums/forumdisplay.php?f=82

อ้างถึง:
option ผม อยู่หมู่บ้านเค.ซี นิมิตรใหม่เลย วิ่งแถบมีนบุรี รามคำแหง นิด้าเป็นประจำ ขับ 940 รถขาวล้อดำ ท่อไอเสียไอ้ปืนโต เครื่อง 1 เจโบ เจอที่ไหนทักได้นะครับ อิอิ
อืมว่าแต่ คูณที่ใช้ล็อคอิน option ผมเจอที่ร้านประสิทธิ์เทอโบเมื่อวานหรือเปล่าครับ อิอิอิอิ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ
blitz jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to blitz jz For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)