ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-10-2016, 11:31   #1
Mc1929
ClubJZ Web Register

Car Brand: Mecedes Benz
Engine Type: none
คะแนน: 0 Mc1929 is on a distinguished road
(มือใหม่หัดเรียนครับ) อยากขอข้อมูลพี่ๆ ที่เคยเอาเครื่อง 1jz หรือ 2 jz ใส่ในเบนซ์เก่า

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
พอดีผมอยากขอความรู้ประสบการณ์จากพี่ๆนะครับ พอดีผมดูรถเบนซ์ W111 ไว้ แล้วอยากใส่เครื่องตระกูล J นะครับ เลยอยากรู้ว่าควรลงทุนไหมนะครับ คือประเด็นหลักเลยๆเรื่องซ่อม เพราะผมคิดว่าถ้าใช้เครื่องเดิมๆของมัน รถผมน่าจะจอดในอู่ยาวกว่าขับแน่ๆนะครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ
Mc1929 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม