ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-03-2017, 22:24   #3
Paisarnw
Junior Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ GE
คะแนน: 0 Paisarnw is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cobra4971 อ่านกระทู้
ได้ครับ สามารถใช้กล่องที่มีเลขอยู่ในช่วงของมันครับ ก่อนหน้านี้ผมก็ใช้เครื่องนี้ แต่ตอนนี้เปลี่ยนเครื่องแล้ว
กล่องของผมมองเลขไม่เห็นแล้วครับ มีเหลือแต่สติ๊กเกอร์ที่เป็นสีเขียว ช่างบอกว่ามีอยู่รุ่นเดียวเป็นบอร์ดสองชั้น ที่ผมลองหาดูมีแต่กล่องที่เป็นสติ๊กเกอร์สีดำ บอร์ดชั้นเดียว *ใครรู้เบอร์กล่องแบบของผมช่วยตอบหน่อยครับรถจอดอยู่ จะสองเดือนแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Paisarnw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม