ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-03-2017, 02:12   #1
Paisarnw
Junior Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ GE
คะแนน: 0 Paisarnw is on a distinguished road
กล่อง1jz Ge ฝาดำ เปลี่ยนมาใช้กล่องที่เลขไม่เหมือนกันได้ไหม

รถของผมเครื่อง1jz Ge ฝาดำครับ บางครั้งแอร์และรอบเดินเบาไม่ทำงาน ช่างบอกว่ากล่องไม่จ่ายไฟออกมาเลี้ยงผมหาซื้อกล่องแบ บเดิมไม่ได้ครับ กล่องของผมเลขหายหมดแล้วมีเหลือแต่สติ๊กเกอร์สีเขียว ช่างบอกว่ามีอยู่รุ่นเดียวเป็นบอร์ดสองชั้น ผมสามารถเปลี่ยนมาใช้กล่อง1jz Ge ฝาดำที่เลขไม่เหมือนกันได้ไหมครับ หรือมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้าง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
Paisarnw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม