หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2009, 07:17   #988
pon.sk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pon.sk

คะแนน: 16 pon.sk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongcalibra อ่านกระทู้
หวัดดีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พอดีเพิ่งเอารถพี่ชายไปวาง2j vv เลยได้มาอ่านเจอ มีคลับjz ที่สกลด้วยนะ ผมก็คนสกลครับผม แต่อยู่กรุงเทพ เดี๋ยวกลับไปเมื่อไหร่จะไปแจมนะครับ ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับผม ผมชื่อโป้งครับ บ้านอยู่ อ.เมือง นี่ล่ะครับ
ยินดีต้อนรับคับท่านโป้ง(เพิ่มมาอีก1เสียง)งัยก็ทิ้ง เบอร์โทไว้เพื่อความสะดวกในการแจ้งข่าวสารของสมาชิกน ะคับ ขอบคุณคับ..
pon.sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม