ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2009, 21:22   #7
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IamArt อ่านกระทู้
ใส่มิ๊ก funaki แล้วตอนใช้น้ำมันเป็นไงบ้างคับ ใกล้เคียงกะตอนไม่มีมิ๊กมาขวางมั้ย

ป๋มอยากได้ feeling เดิมๆเวลาใช้น้ำมันกลับมาอ่ะ ตอนนี้วิ่งแก๊สดีแต่วิ่งน้ำมันไม่ออก บูสมาช้ากว่าตอนไม่ติดแก๊สเยอะเลย เดิมตั้งใจว่าขับทั่วๆไปจะวิ่งแก๊สแต่จะแซดด้วยน้ำมั น แต่ความเป็นจริงมันแซดไม่ออกอ่ะ....
เจ้าของมิกนี้เค้าว่างั้นแหละครับ ผมดูจากโฆษณา หากอยากได้ feeling เดิมๆ ให้ได้แท้จริง คงต้องหัวฉีดมั้งครับ เพราะ พวกมิก ต่างๆ ยังไงมันก้อไปขวางท่ออากาศอยู่ดี ไม่โล่ง ได้เหมือนเดิม
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krupree For This Useful Post:
kenjung (22-09-2009)