ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-12-2015, 19:56   #3
tantan
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 tantan is on a distinguished road
Nissan Frontier + 1UZ + Variable Mixer

1uz หลบวาวล์นะครับ ผมเคยสายพานขาดแล้ว Ok ครับ ล่าสุดอาทิตย์นี้ผมเพิ่งไปเปลี่ยน สายพานและปั้มน้ำมา ปรากฎว่าประกอบแล้ว เครื่องติดไม่ครบสูบนะครับ เกินจากการประกอบชุดจานจ่ายไม่ดีนะครับ ทำให้เครื่องติดไม่ครบสูบนะครับ และที่บอกขับได้ 80 คือ มันติด 4 สูบนะครับ ผมเคยหัวนกกระจอกพัง ติด 4 สูบ วิ่งไม่ขึ้นได้ประมาณ 80 เหมือนกันนะครับ
tantan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม