ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-09-2007, 17:08   #1
yod_Mighty
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 yod_Mighty is on a distinguished road
Unhappy ขอดูรูป Mighty ที่วาง J หน่อยครับ

ขอดูรูป Mighty ที่วาง J ของเพื่อนๆหน่อยครับพอดีกำลังสนใจจะคบ 1JZ-GTE กับเจ้า Mighty คันเก่งของผมนะครับ และถ้ามีราคาค่าวางและโมเฟืองท้ายจะเป็นพระคุณอย่างย ิ่งเนื่องจากเคยได้ยินว่าถ้าวางเครื่องแล้วจะต้องเปล ี่ยนเฟืองท้ายด้วยนะครับ
yod_Mighty is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yod_Mighty For This Useful Post:
wicho (15-02-2012)