ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2008, 14:40   #4
ManJz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว ManJz

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1JzGTE
คะแนน: 17 ManJz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ManJz
รูปแรกทำมัยหน้าแดงกันเป็นแถวเลยล่ะคราบบบ สงสัยแดดแรง อิอิ

.........
ต่อกันที่นี่นะครับ ยึดพื้นที่ของแมนเลยจะได้ต่อเนื่อง แหะ ๆ
มาชมคันนี้ครับ
น้าจำไม่ได้ว่าไผขับ..ถามน้องแจ๊คกะคุณน้องได้คำตอบว ่าเป็นรถคุณ เต้ย ครับเครื่อง 1 J GTE VVTI

คั่นด้วยกระบะ วิโก้ 4 ประตูสายพันธุ์ VVTI ของคุณเหน่ง TAKE STEP ครับ

..........
คันนี้ 3 JZ จากคอนหวัน ..ตาโฮปรูปหล่อเลือกได้นะครับ อิอิอิ

XXXXXXXXX

นี่เลย....ตาบอล abmong ครับ VIP สวย ๆ วนนั้นมากะพริตตี้ส่วนตัวด้วย....

ปิดท้ายด้วย w124 คันนี้ครับ ที่แม้แต่เจ๊ น้อง..ยังตอบไม่ได้ครับว่ารถไผ
ท่านใดเป็นเจ้าของ ช่วยแถลงด้วยครับ......

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย najake@lampang : 23-04-2008 เมื่อ 12:02.
ManJz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ManJz For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)