ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2008, 05:52   #2
siwadej
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 siwadej is on a distinguished road
ต้องเพิ่มหม้อต้มและหัวฉีดอีกอย่างน้อย 2 หัว เพื่อช่วยฉีดรอบพีคบูสท์ ทำเหมือนหัวฉีดเสริมในระบบน้ำมันเบนซินครับ ขณะนี้ผมลอง 2 หม้อต้มอยู่บูสท์ได้แค่ 1 บาร์ กำลังจะติดตั้งเสริมอีก 2-3 หัวฉีด แต่เกียร์ออโต้ผมดันมาพังเสียก่อน เลยยังไม่ได้ทำเพราะที่ร้านงานเยอะครับ ถ้าได้ผลประการใดจะมาบอกเล่าอีกทีครับ โปรเจคของผมบูสท์ 1.5 บาร์ 450 แรงม้า(ฝันไปรึเปล่าไม่รู้)
siwadej is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม