ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2011, 20:30   #448
somtao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว somtao

Car Brand: Nissan Frontier ปี2000(อดีต)
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ETCS-i
คะแนน: 17 somtao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง somtao ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง somtao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jfk17 อ่านกระทู้
สวัสดีครับทุกท่าน ไล่อ่านตั้งแต่หน้าแรกยันหน้าล่าสุด ได้ความรู้มากมายเลยครับ ผมอยู่แปดริ้วคงได้มีโอกาสไปให้ช่างรสดูเครื่องให้หน ่อย อยากสอบถามด้วยครับ เครื่องผมวาง 1 j vvti ectsi (ไม่โบ) ออโต้ ไม่ทราบว่าเกียร์มี มัลติทรอนิคส์ ด้วยหรือเปล่า ครับ อ่านมากเลยงง แล้วถ้ามี มันเล่นยังไงอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ลองโทรไปคุยกับ"ช่างตี๋ สัตหีบ"ดูเอาเลยนะคัฟ ช่างตี๋แกถนัดเรื่องเครื่อง VVTi และการเพิ่มออฟชั่นเกียร์แบบบวกลบ หรือมัลติทรอนิคส์ เบอร์โทรผมคิดว่าลงไว้ให้แล้วในหน้าแรกๆ
somtao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to somtao For This Useful Post:
techstep (23-12-2011)