ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-11-2011, 21:32   #2223
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aekie อ่านกระทู้
ตอนนี้ลี้ภัยน้ำจากเมืองกรุงมาอยู่กำแพงเพชรครับ พอดีวันก่อนไปซื้อของที่คอนหวันน่ะครับ
ส่วนเรื่องเป็นเขยคอนหวัน สนใจครับแต่ไม่ทันล่ะ มาเป็นเขยกำแพงได้ปีกว่าแล้วครับ

แจ่มจริงครับ โดยเฉพาะในชอปดีแทคที่อยู่ในห้างไรน้า?? ที่ตึกมันติดกับบิ๊กซีเลยอ่ะครับ เห็นแล้วเกิดอารมณ์
.
.
.
.
.
.
.
อยากฆ่าเมีย

ไม่ใช่เด็กหนีน้ำหรอกฮะ เพราะส่วนใหญ่อยู่ในชุดนักเรียนนักศึกษา และคนทำงานที่นั่นเลยครับ
คนกำแพงก้อใช่ว่าจะไม่แหล่มนะคับ ขนาดผมยังเป็นเขยกำแพงเหมียนกานเลย อิอิ
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม