ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-09-2008, 09:07   #56
parkpoom_p
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว parkpoom_p

Car Brand: Mitsubishi Strada
Engine Type: 1 JZ-GTE(TE06H-24V)
คะแนน: 18 parkpoom_p is on a distinguished road
แหล่มเลยครับพี่ toei ละเอียดดีจริงๆ เดี๋ยวจะปริ้นท์กระทู้นี้เก็บไว้เลย 555 กันลืม ของผมยังไม่ได้เริ่มเลยครับ พอดีอาทิตย์ผมไปเพิ่มพัดลมเป่าคอนเด็นเซอร์แอร์มา เลยังไม่ได้ทำคันเกียร์ แต่เห็นแบบนี้แล้วท่าทางจะให้ช่างแปลงให้ดีกว่า เดี๋ยวสายค่อยมาวายเอง เหอๆ เครื่องมือไม่พร้อมครับ

และต้องขอบคุณพี่ toei และ พี่Moonlight มากๆนะครับที่มาทำให้กระทู้นี้ประสบความสำเร็จ แล้วมีแนวทางไว้ให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่คิดจะติดตั้งเองเดินไฟเองได้ เอาไว้ดูกัน

ว่าแต่ของเบอร์พี่ toei ไว้หน่อยดิครับเผื่อจะโทรถามข้อมูลอะครับ

ขอบคุณครับ
parkpoom_p is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to parkpoom_p For This Useful Post:
khwan1j (11-02-2014)